Rubuta kwasfan fayiloli don ingantaccen matsayi na SEO
Yadda Ake Rubuta Podcast ɗinku don ingantaccen matsayi na SEO :
Musamman a cikin faifan bidiyo na Amurka sun zama abin shaƙatawa da aka fi so a cikin dogon sa'o'i masu tafiya da kaɗaici. Wannan ya sa ya zama babbar hanya don yada saƙon ku da inganta kasuwancin ku. Idan a saman yin faifan podcast kuka yanke shawarar yin kwafinsa, za ku zama mafi bayyane akan Google kuma kuna da yuwuwar ci gaba da gaske. A cikin wannan labarin za mu bayyana fa'idodi da yawa na samar da daidaitaccen rubutu daidaitaccen rubutu tare da faifan podcast ɗinku da kuma yadda zai iya taimakawa hangen nesa kan layi da haɓaka ƙwarewar mai amfani gabaɗaya, yana haifar da ƙarin zirga-zirgar kan layi zuwa hanyarku, da yuwuwar haɓaka kudaden shiga. Don haka, zauna a hankali!
Lokacin da kuka ƙara kwafi zuwa abun ciki na podcast, kuna ba masu sauraron ku yadda ya kamata mafi kyawun duniyoyi biyu: duka na sauti da na gani. Lokacin da aka sanya faifan podcast ɗin ku ta hanyar rubutu a saman sigar mai jiwuwa, za ku sa ya fi sauƙi ga mutane da yawa. Wannan yana da dacewa musamman ga mutanen da ke da nakasar ji iri-iri, kuma ba za su iya cinye abun cikin ku ba. Tabbas za su yaba da ƙarin ƙoƙarin ku, kuma kuna iya tabbata cewa samun mabiyan aminci zai amfane ku sosai, musamman ta hanyar ƙarin biyan kuɗi, kuma ta haka ne ƙarin kudaden shiga. Kamar yadda muka ambata, ƙara rubuce-rubuce tare da faifan podcast ɗinku ba makawa zai haifar da mafi kyawun gani akan injunan bincike. A saboda wannan dalili ne ƙara rubutun ya zama ɗaya daga cikin mahimman matakai a cikin kowane dabarun Inganta Injin Bincike (SEO). Idan ba ku san dalilin da yasa wannan yake da mahimmanci ba, kada ku ji tsoro, za mu bayyana wannan dalla-dalla a cikin sauran labarin.
Kuna iya sanya sa'o'i da yawa don ƙirƙirar abun ciki mai inganci, buga shi akan layi, kuma har yanzu ba za ku iya girbi sakamakon aikinku mai wahala ba. Hanyar da kuke amfani da ita don sanya kwasfan fayiloli a cikin duniyar kama-da-wane na iya yin babban bambanci. Amince da mu akan wannan. Ɗaya daga cikin mahimman matakan da za ku iya ɗauka don tabbatar da cewa abun cikin ku yana da isasshen gani, shahara da samun dama shine samar da kyakkyawan rubutu tare da kowane abun cikin sauti ko bidiyo da kuka sanya akan gidan yanar gizonku. Wannan yana sa ya fi dacewa da faɗin ku. Idan kai kwararre ne a fagenka, tabbas za ka sami abubuwa masu hikima da yawa da za ka faɗi. Za a sami mutane, wasu masana, waɗanda wataƙila a wani lokaci za su so su faɗi ku a cikin kafofin watsa labarun su. Idan ka ba su kwafin wannan zai zama aiki mai sauƙi a gare su. Wannan kuma na iya kewaya ɗaya ko ɗayan sabon mai sauraron zuwa podcast ɗin ku. Yayin da ake yawan ambaton ku a gidan yanar gizon sauran mutane, yawancin abubuwan da kuka samu na asali suna haskakawa, kuma daga ƙarshe za ku gane cewa duk wannan hanyar sadarwar ta biya, kuma kuna da ƙarin masu sauraro, masu amfani da masu biyan kuɗi fiye da ku. ko da yake zai yiwu ma. Iyakar iyaka shine tunanin ku, kada ku siyar da kanku gajere, zaku iya faɗaɗa masu sauraron ku kuma ku kai ga mafi girma idan ya zo ga shahara da yuwuwar ribar da za ta haifar da kyakkyawan zaɓinku idan ya zo kan tallan kan layi.
Kuna iya samun wasu masu sauraro masu aminci kuma ku dogara gare su don ba da shawarar faifan bidiyon ku ga wasu mutane, watakila ta hanyar kafofin watsa labarun su. Amma, a gaskiya, wannan ba kome ba ne idan aka kwatanta da abin da SEO zai iya yi maka game da tallace-tallace. SEO yana taimakawa abun cikin ku don zama mai sauƙin bincike akan Google da sauran injunan bincike. Idan an rufe ku SEO ta hanyar da ta dace, Google zai sanya faifan podcast ɗinku mafi girma dangane da mahimman kalmomin da suka dace kuma wannan zai yi yawo don haɓaka masu sauraron podcast ɗin ku.
Yanzu bari mu dubi cikakkun bayanai kan abin da kwafin ya yi don SEO ɗin ku. Lokacin da kuka kwafa fayilolin podcast ɗinku, zaku sami duk mahimman kalmomin da aka haɗa ta atomatik a cikin rubutun ku. Kuma keywords sune maɓalli masu mahimmanci don Google don sanin abin da podcast ɗin ku yake. Wannan yana ba ku damar samun kwasfan fayiloli yayin nunawa idan mutane suna neman waɗannan kalmomin da aka ambata a cikin kwasfan ɗin ku.
Lokacin da ya zo ga rubuta kwasfan fayilolin ku, ƙididdiga da kalmomi ba su ne kawai fa'idodin ba.
Samun damar abun cikin ku shima muhimmin abu ne. Mutane da yawa suna da matsalolin ji kuma ba sa iya bin podcast ta sauraren su. Amma wannan ba yana nufin cewa ba sa sha’awar abin da za ku faɗa. Me ya sa ba za ku ƙirƙiri manufar haɗawa a cikin kwasfan fayiloli ba kuma ku bai wa masu rauni damar jin daɗin abubuwan ku suma? A wannan gaba, muna kuma son ambaton mutanen da ba masu jin Turanci ba kuma waɗanda za su sami sauƙin lokacin fahimtar fas ɗin ku idan ya zo tare da kwafi. Wannan kuma zai taimaka musu su bincika ma'anar wasu mahimman kalmomin kawai ta kwafin past da google. Gabaɗaya, kwafi gabaɗaya za su haifar da ingantaccen ƙwarewar mai amfani ga masu sauraron ku.
Bayan wannan ɗan taƙaitaccen bayani, muna fatan mun yi nasara wajen gamsar da ku game da mahimmancin SEO da kwafi. Yanzu, akwai kuma 'yan abubuwa da ya kamata a yi la'akari idan kana so ka bunkasa podcast SEO.
Kafin ka ƙirƙiri podcast ɗin ku, za ku yi tunani game da mahimman kalmomi waɗanda ya kamata ku ambata a cikin abubuwan ku fiye da sau ɗaya. Idan kun yi haka a gaba, ba lallai ne ku yi tunani game da shi ba bayan haka. Duk abin da za ku yi shi ne yin rubutun kuma kalmomin ku za su yi sauran. Wadanne kalmomi ya kamata ku zaba? Wannan ba shakka ya dogara da abun ciki. Amma muna ba da shawarar ku yi ƙoƙarin yin amfani da kayan aikin SEO waɗanda za su iya taimaka muku gano mahimman kalmomin da ake nema da yawa, amma a lokaci guda bai kamata su sami babbar gasa ba. Hakanan, yakamata ku sami babban maɓalli guda ɗaya don kowane taron kwasfan fayiloli. Don sanya faifan podcast ɗinku abin sha'awa ga masu sauraro tun ma kafin su fara sauraron sa, kuna buƙatar zaɓar take mai ban sha'awa. Kasance mai kirkira kuma ku tuna, idan taken ya tsotse zai kori masu sauraro.
Yanzu, za mu gama da ba ku wasu bayanai game da rubutun da kuma inda za ku iya oda su.
Da farko, bari mu gaya cewa rubuta kwafin ba kimiyyar nukiliya ba ce, kuma duk wanda ya iya karatu zai iya yin hakan. Ana faɗin haka, muna kuma son faɗakar da ku cewa rubuta rubutun aiki ne mai wuyar gaske, fiye da yadda ake tsammani. Yana ɗaukar lokaci mai yawa da kuzari. Domin awa daya na audio, ya kamata ka shakka kasance a shirye don saka a cikin 4 hours na aiki a kalla. A gefe guda, zaku iya fitar da wannan aikin. A yau, ana iya samun sabis na kwafi akan farashi mai ma'ana kuma lokacin isarwa shima yana da sauri. Idan kuna da wasu tambayoyi ko kuna son samun tayin don sabis na kwafi, tuntuɓi Gglot, mai ba da sabis na kwafin Amurka wanda zai iya taimaka muku haɓaka SEO. Yanzu bari mu bayyana ainihin tsarin rubutun, da kuma hanyoyi daban-daban da ake amfani da su a wannan muhimmin mataki. Ainihin, ana iya yin shi ta hanyar masu rubutun ra'ayi na ɗan adam ko ta hanyar amfani da software na ci gaba. A mafi yawan lokuta, rubutun da ƙwararrun ɗan adam suka yi ya fi daidai kuma daidai.
Rubutu aiki ne mai rikitarwa kuma ya kamata ƙwararrun ƙwararru su yi shi. Yawancin masu fara rubutun suna yin kurakurai da yawa, wanda hakan ke sa rubutun su ya zama ƙasa da inganci. Masoyan kuma sun fi ƙwararru a hankali, kuma lallai za su buƙaci ƙarin lokaci don gamawa da isar da kwafin ƙarshe. Mafi kyawun abin da zaku iya yi idan ya zo da bayanai don fitar da wannan aikin don horar da kwararru, kamar ƙungiyar masu ba da sabis ke aiki da ƙungiyar GGLot. Ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrunmu suna da ƙwarewa da yawa a fagen rubutu, kuma ba za su ɓata lokaci ba don kammala rubutun ku a cikin ƙiftawar ido. Yanzu bari mu ambaci ɗayan zaɓin idan ya zo ga rubutun, kuma wannan shine rubutun da software ta atomatik ke yi. Ɗaya daga cikin mahimman fa'idodin wannan hanya shine cewa yana da sauri sosai. Hakanan zai rage farashin ku, saboda ba zai yi tsada ba kamar rubutun da kwararrun ƙwararrun ɗan adam suka yi. Babban abin da ke tattare da wannan hanya shi ne har yanzu software ba ta kai matsayin da za ta iya yin gogayya da kwararrun ’yan Adam da suka horar da su ba, tun da har yanzu ba ta kai ga yin daidai ba. Software ba zai iya fassara cikakkiyar kowane ɗan ƙaramin abu da aka faɗa a cikin rikodin sauti ba. Matsalar ita ce shirin ba zai iya yin la’akari da mahallin kowane zance na musamman ba, kuma idan masu magana sun yi amfani da lafazi mai nauyi, wataƙila ba za su iya gane ainihin abin da aka faɗa ba. Duk da haka, yana da kyau a lura cewa waɗannan shirye-shiryen suna samun ci gaba kowace rana, kuma yana da wuya a faɗi abin da zai faru nan gaba.