Kayayyakin Talla Za su Haɓaka Haɓaka Haɓaka
Manyan kayan aikin talla don dacewa
Tallace-tallacen da aka yi nasara na nufin kyakkyawan sakamako ga kamfani. Har yanzu, kasafin kuɗi don tallace-tallace yana da yawa sosai saboda kowane dalili kuma ana sa ran ƙwararrun tallace-tallace na zamani za su sami buɗaɗɗen hankali da kuma samar da mafita mai wayo kan yadda za a inganta kasuwanci ta hanya mai gamsarwa, ba tare da kashe kuɗi da yawa ba. Har ila yau, yana da mahimmanci a ce duk yadda tsarin kasuwancin ku ya yi kyau, ba tare da kayan aikin tallan da suka dace ba, da alama ba zai iya rayuwa daidai da yuwuwar sa ba. Alhamdu lillahi, a cikin tallace-tallace, koyaushe akwai sabbin kayan aiki da abubuwan da za a gano da kuma haɗa su cikin dabarun ku. A yau, muna so mu nuna muku ƴan shawarwari masu mahimmanci da dabaru kan yadda zaku iya adana lokaci da kuɗi tare da wasu kayan aiki masu ban sha'awa. Wannan na iya ma taimaka muku don haɓaka kasuwanci mai inganci da jawo abokan ciniki masu aminci zuwa alamar ku. Don haka, zauna a hankali kuma gwada su idan sun yi muku ma'ana!
Gglot
Kuna da rikodin gabatarwa, hira ko makamancin haka kuma ba ku da lokacin rubuta bayanin kula ko sauraron duka tef ɗin. Shin kun gwada fitar da kaya? Shawarar mu ita ce Gglot, babban mai ba da sabis na kwafi wanda zai adana lokaci mai mahimmanci da isar da ingantattun rubuce-rubuce. Masu rubutun rubuce-rubucen da ke aiki don Gglot ƙwararru ne waɗanda ke isar da rubuce-rubuce a cikin ɗan gajeren lokaci. Hakanan Gglot yana da zaɓin rubutu mai sarrafa kansa, wanda ke ba ku damar samun daftarin juzu'in rikodin rikodin ku cikin mintuna kaɗan. Wannan zaɓin bai fi daidai ba amma da sauri. A saman wannan, gidan yanar gizon yana da sauƙin amfani. Duk kana bukatar ka yi shi ne upload your video ko audio fayiloli. Kafin Gglot ya kawo muku rubutun, zaku sami zaɓi don gyara takaddar, idan an buƙata. Gwada shi kuma duba da kanku nawa lokaci da ƙoƙarin da zaku iya ajiyewa tare da Gglot mai amfani. Hakanan, idan kun kasance Podcaster ko YouTuber, me yasa ba ku ƙara rubutu a cikin abubuwan da kuke so ba. Wannan zai ba ku damar isa sabbin kasuwanni. Abinda ke faruwa shine, mutane da yawa a wasu lokuta ba su da damar sauraron ku ta podcast ko kallon tashar ku ta YouTube ko da yake suna son sanin abin da za ku ce. Watakila suna cikin zirga-zirgar jama'a sun manta da lalura, watakila ba ƴan asalin Ingilishi ba ne kuma da wuya su bi abin da kuke faɗa, ƙila suna son karanta wani abu yayin da suke jira a layi, ko kuma wataƙila suna son karanta wani abu. 'har ma kurma ne. Idan kun ba da abubuwan ku a cikin wani tsari daban, za ku isa ga sababbin masu sauraro, waɗanda za su iya son abin da suka karanta kuma su ba ku shawara ga abokansu. Gglot na iya taimaka muku musanya labaran ku zuwa rubutu. Gwada Gglot kuma fadada fanbase ɗin ku.
ChromeVox
Don haka, yanzu mun ambaci mutanen da suka fi son karanta podcast ko bidiyo na YouTube, amma ba shakka akwai lokuta da yawa a baya, lokacin da mutane ba sa son karantawa kuma sun fi son sauraron abubuwan da ke ciki. Wataƙila lokaci ya yi da za ku gwada ChromeVox, mai karanta allo! Babban tsawo ne na Chrome wanda ke karanta muku rubutu: a zahiri, yana juya rubutu zuwa murya. Duk abin da kuke buƙatar yi shine haskaka rubutun da kuke son ji kuma ChromeVox yana yin sauran. Duk da cewa an fara ƙirƙira ta ne don zama software mai amfani, watau don ba masu amfani da nakasa damar shiga yanar gizo, amma kuma duk wanda bai ji daɗin karantawa ba zai iya amfani da shi. Misali, lokacin da kuke tuƙi, wani lokacin har yanzu kuna son jin daɗin labarin mai ban sha'awa. Ko kuma kana zaune kana karantawa a gaban kwamfutar daga takwas zuwa biyar kuma abu na ƙarshe da kake buƙata shine karanta wani abu akan wayar ka akan hanyarka ta gida daga aiki. Idan kuna son hutawa idanunku, kuma har yanzu kuna jin daɗin abubuwan ku, akwai hanya.
Canva
Idan kamfanin ku ba shi da mai zane, lokaci ya yi da za ku gwada Canva. Kayan aiki ne da ke taimakawa kamfanoni ko daidaikun mutane don ƙirƙirar ƙira. Kuna iya amfani da Canva kyauta ko gwada zaɓuɓɓukan da aka biya don ƙarin fasali. Abubuwan da aka ƙirƙira tare da Canva suna kallon ƙwararru da sha'awa. Ƙirƙiri nunin faifai don gabatarwar ku, hotuna, ƙirar haɗin gwiwar zamantakewa da ƙari mai yawa. Zaɓi tsakanin dubban samfuran kyauta.
Buga murya ta Google Docs
Magariba ya yi, kun gaji kuma ba ku son yin aiki kuma, amma har yanzu akwai wannan labarin yana jiran ku gama shi. Idan da akwai wanda zai taimake ku da hakan. To, kun riga kun gwada Buga Muryar Google Docs? Domin wannan kayan aiki mai ban mamaki zai iya taimaka maka da yawa. Tabbas, ba zai iya samar da ra'ayoyin labarin ba, amma yana iya tabbatar da taimaka muku da buga rubutu. Abin da kawai za ku yi shi ne yin magana da rubutun da kuke son rubutawa cikin makirufo kuma Buga murya zai yi muku duka, kamar sakatare daga 50s. Kayan aiki ne na abokantaka na gaske, amma ka tabbata cewa kayi magana a fili cikin ƙarar al'ada kuma a cikin taki na yau da kullun don haka Google Docs baya samun wahalar fahimtar abin da kake faɗa. Bayan fara bugawa, kuna da zaɓi don gyara da tsara takaddun ku. Akwai jerin umarni da za ku iya amfani da su, jimloli kamar "Zaɓi sakin layi" ko "Je zuwa ƙarshen layi".
Lusha Lambobin sadarwa
Kuna buƙatar nemo lambobin B2B kuma ba ku da nisa. Wataƙila kuna tuntuɓar masu rubutun ra'ayin yanar gizo ko YouTubers, amma ba ku sami martanin da kuke tsammani ba? Shin kun taɓa rubuta wa wani ta hanyar LinkedIn ba tare da jin labarinsu ba? Idan wannan ya faru da ku kuma kuka ga abin takaici, kuna buƙatar gwada Lusha. Yana da haɓaka mai bincike na talla wanda zai iya taimaka muku don nemo abokan cinikin ku na gaba da samun bayanan tuntuɓar su. Bayan kun shigar da Lusha za ku iya nemo lambobin wayar hannu ko adiresoshin imel masu wuyar samu. Abin da kawai za ku yi shi ne nemo mutumin a kan LinkedIn, danna nuni kuma ku je. Lush kuma yana ba ku zaɓi tsakanin zaɓi na kyauta da wanda aka biya.
Quora
Quora tushe ne mai ban sha'awa na bayanai, rukunin yanar gizon da mutane ke tambaya da amsa tambayoyi, amma kuma yana iya zama dandamali mai ƙarfi wanda zai ba ku damar isa ga masu sauraron alamar ku da masana'antu. Yana da babban kayan aiki don masu bincike na kasuwa don gudanar da binciken su kuma gano abin da abokan cinikin su ke tunani kuma watakila ma samun wahayi don sababbin ra'ayoyi. Kuna iya bincika mahimman kalmomi cikin sauƙi kuma gano batutuwan da ke da sha'awar masana'antar ku. Har ila yau, Quora zai taimaka muku wajen inganta alamar ku da kuma jawo hankalin abokan ciniki zuwa gidan yanar gizonku misali idan kuna tattaunawa akan muhimmin batu a cikin filin ku kuma a ƙarshe ƙara hanyar haɗi zuwa gidan yanar gizon ku. Ta hanyar amsa tambayar wasu, za ku bayyana a matsayin mai iko a cikin alkuki ko masana'antar ku. Kasance ƙwararren ɗan takara akan Quora, haɓaka zirga-zirgar gidan yanar gizo da nemo sabbin abokan ciniki.
Matsakaici
Muna so mu ba da shawarar wani kayan aikin talla mai amfani don ƙarin zirga-zirgar gidan yanar gizo. Muna magana ne game da Matsakaici, dandamali mai ban sha'awa, wanda watakila kun riga kun sani. Wannan shafi ne da ke samun ra'ayoyi masu jan hankali, ilimi, labarai kan batutuwa daban-daban. Amma wannan kuma babban kayan aiki ne na tallace-tallace, misali idan kuna son raba wani gidan yanar gizon da ya riga ya kasance. Abin da kawai za ku yi shi ne shigo da labari ta hanyar ƙara URL ɗin zuwa post ɗinku kuma bayan dannawa kaɗan za a buga rubutun ku akan Matsakaici. Sauƙi mai iska!
Zest
Idan koyaushe kuna neman sabbin hanyoyin haɓaka zirga-zirgar ababen hawa akan gidan yanar gizon ku, muna ba ku Zest. Yana da tsawo mai bincike kyauta, mai sauƙin amfani. Ana amfani da shi da yawa a cikin tallace-tallace don ku iya ci gaba da sabuntawa akan sabbin abubuwan da suka faru da kuma babban tushen dabarun tallan. Yana aiki kamar haka: duk lokacin da ka danna don buɗe sabon shafin a cikin Chrome Zest yana nuna maka sabbin labaran tallace-tallace akan takamaiman batun da ka zaɓa. Hakanan zaka iya amfani da wannan kayan aikin don ba da shawarar labaran ku da samun zirga-zirga masu inganci akan gidan yanar gizon ku. Don haka, bayan kun shigar da plugin ɗin Zest, kawai kuna buɗe gidan yanar gizon ku kuma zaɓi maɓallin ƙaddamar da abun ciki akan gunkin Zest. Bayan kwana ɗaya ko biyu fiye da 'yan kasuwa 20.000 za su iya isa labarin ku. Idan kun kasance cikin B2B wannan shine wurin zama, saboda zaku sami idanun da suka dace akan labarin ku.
Maimaita
Talla tana taka muhimmiyar rawa a duniyar kasuwanci ta yau kuma kamfanoni koyaushe suna neman sabbin hanyoyin inganta kansu. A sama, mun jera wasu kayan aiki masu ban sha'awa (mafi yawa kyauta) waɗanda zaku so kuyi la'akari da amfani da bincike. Ya kamata ku kasance da gaske game da tallace-tallace kuma ku bar kome zuwa ga dama idan kuna shirin gina kasuwanci mai nasara da bunƙasa.