Mayar da Jawaban Maɓalli Zuwa Rubutu

Yadda Ake Canza Kalmomin Maɓalli Zuwa Rubutu Ta Rubutu Na atomatik?

Yawancin abubuwan da suka faru na magana da jama'a suna da babban jigon jigon da kuma jawabin da ya kafa wannan jigon ana kiransa jigon jigo. Babbar hanyar gabatar da jigon magana ga masu sauraro ita ce ta wasu misalan rayuwa na gaske. Muhimmiyar magana takan zama mai ban sha'awa kuma galibi ita ce jawabin bude taro ko tattaunawa. Amma ba koyaushe ana saita mahimman bayanai a farkon taron ba, suna kuma iya faruwa a tsakiya, a matsayin babban abin ƙarfafawa, ko kuma a ƙarshe, a matsayin wahayi mai faɗuwa.

Masu magana da mahimmi da yawa kuma suna iya yin magana a taro, tattaunawa da sauran lokuta akan ɗaya ko fiye, galibin batutuwa masu alaƙa. Yawancin masu magana da mahimmanci sune masu sana'a daga tallace-tallace, tallace-tallace ko jagoranci, ko mashahurai (misali 'yan wasa ko 'yan siyasa). Yawancin manyan jawabai sun kasance ko masu ba da shawara na gudanarwa, masu horarwa ko masu horarwa. Manufar su ita ce ilmantarwa, nishadantarwa, sanarwa, da zaburar da masu sauraro. Saboda haka, mai shirya taron ya zaɓe su a hankali. Idan kun kware wajen ba da jawabai masu mahimmanci za ku iya sanya masu sauraro cikin yanayin da ya dace don taron. Har ila yau, ya kamata ku iya ɗaukar jigon taron kuma ku iya jadada shi ga masu sauraro a cikin ɗan gajeren lokaci.

Don yin haka, mai magana mai mahimmanci ya kamata ya kasance a shirye ya dauki lokaci don bincika masana'antu, batutuwan da ke kewaye da su, da masu sauraron taron. Amma a kan haka, mai magana mai mahimmanci yana buƙatar gabatar da jawabin ta wata hanya da sauti, kuma dole ne a aiwatar da wannan, tun da yawanci ba shi da sauƙi a iya yin fice a cikin magana.

Hanya ɗaya mai kyau don yin aiki da kuma zama mafi kyawu a cikin ba da jawabai masu mahimmanci shine a kwafa su ta hanyar rubutu ta atomatik. Wannan ba ainihin hanyar gama gari ba ce, amma za mu sanar da ku abin da za ku iya samu daga wannan dabarar kuma me yasa ya cancanci yin la'akari.

Mahimman mahimman bayanai na rubuta mahimman jawabai

  1. Manyan masu sauraro

Lokacin da kuke ba da jawabin jigon ku, za ku sami masu sauraro, amma dama ba zai zama babba ba. Don haka, ka je wurin taron, ka ba da jawabin da ka shirya sosai kuma bayan haka, tabbas, wasu mutane suna da sha'awar, wasu za su iya yin wahayi, wasu kuma yana iya zama abin da ya canza rayuwa, amma gaskiya, cewa shi ne, an ba da jawabin kuma kun gama. Amma duk waɗanda ba su iya halarta fa? Me game da wani abu na zahiri?

Shin kun taɓa tunanin rubuta wannan magana? Hanya ce mai kyau don tabbatar da cewa kalmominku suna rayuwa. Za ka iya rikodin shi da ajiye shi a matsayin audio ko video fayil wanda yake shi ne mai girma. Zai fi kyau ma idan kun yanke shawarar rubuta shi. Rubuce-rubucen suna nuna duk batutuwan da ke cikin jawabin a kallo idan aka kwatanta da sauti ko bidiyo. Ta haka za ku iya sanya jawabin akan layi kuma ku isa ga masu sauraro da yawa. Har ila yau, watakila wasu mahalarta taron sun firgita da jawabin ku har suna son sauraren shi fiye da sau ɗaya. Rubutun magana kuma zai zama mabuɗin ga masu halarta waɗanda ke da matsalar ji, saboda suna da zaɓi don karanta rubutun daga baya ba tare da tsoron rasa bayanai masu mahimmanci ba. Hakanan, idan wanda ba ɗan asalin Ingilishi ba yana sauraron jawabinku, ana iya samun wahalhalu a cikin fahimta. Anan kuma, kwafi zai tabbatar da ƙarfafa da ake buƙata sosai.

Takardun jawabai zai sauƙaƙa muku yada saƙon ku a duk duniya don samar wa masu sauraro kyakkyawar fahimtar batun magana. Kada ka kunyata mutanen da za su yi sha'awar ji ko karanta jawabinka. Rubutun magana mai mahimmanci babban kari ne ga duk wanda ke da hannu.

Mai taken 35

2. Nisantar rashin fahimta

Mai yiyuwa ne wani daga cikin masu sauraro yana son jigon jawabin kuma yana iya samun wasu sassan jawabin sun haskaka. Sa’ad da ake sake faɗin ɓangaren magana mai ma’ana ta gaba ɗaya, mai yiwuwa mutumin ba zai iya tuna jawabin kamar yadda yake a zahiri ba. Domin tunawa da abin da mutum ya faɗa sau ɗaya yana iya zama da wahala, kuma rubuta bayanin kula yayin magana mai mahimmanci yana da wahala sosai. Rubutun da aka rubuta a hukumance na abin da aka faɗi a zahiri zai iya taimakawa: idan kuna da kwafi, ana adana ainihin kalmomin mai magana da ma'anarta kuma wannan na iya taimakawa wajen kawar da rashin fahimtar juna.

3. Samun lafiya

Rubuce-rubucen babban kayan aiki ne don haɓaka ƙwarewar magana. Bari mu bayyana yadda. Lokacin da kuke kan aiwatar da ba da jawabi a gaban masu sauraro, kuna cikin damuwa mai yawa. Yana da matuƙar yuwuwa cewa za ku lura da kurakurai ko kaɗan a cikin maganganunku. Lokacin da aka rubuta jawabin ku a rubuce, yana sauƙaƙa gano waɗannan sassan. Misali, kwafi na atomatik a yau ya ƙunshi duka magana, duk abin da kuka faɗi, gami da kalmomin da aka yi amfani da su fiye da kima, sautin filler ko saɓanin da bai dace ba. Waɗannan na iya zama kalmomi da kyau, amma, kuma, kun sani ko sauti kamar ah, uh, er ko um. Hakanan, kwafi na atomatik zai ɗauki kalmomin da ba daidai ba. Ta hanyar samun jawabin a rubuce, zaku iya tantance menene raunin raunin ku da kuma abubuwan da kuke buƙatar yin aiki akai. Duban jawabin da aka rubuta da yin nazarin salon salon ku da lafazin lafazin ku na iya samar da mafi kyawun magana daga gare ku. Idan kuna rubuta jawabai a duk lokacin da kuka yi su, zaku iya kwatanta su kuma ku lura da ci gaban da kuke samu. Bayan ɗan lokaci, maganganunku za su zama kamar na yau da kullun, gogewa da rashin ƙarfi.

4. Za a samu dama

Anan akwai ƙarin fa'ida guda ɗaya na kwafin rubutu mai sarrafa kansa wanda ba a bayyane yake ba nan da nan, amma yana da cikakkiyar ma'ana idan kun yi la'akari da shi a hankali. Idan kuna aiki akan ƙwarewar magana da jama'a ta hanyar rubuta jawabai, wani zai lura da kwazon ku kuma za ku buge su a matsayin mai sadaukarwa, mai himma. Tabbas shugabanku zai gane cewa kuna inganta kuma maganganunku suna samun kyau. Wannan na iya samun wasu maki a cikin kamfani. Hakanan kuna iya hawan tsani saboda wannan kuma ku sami matsayi mafi kyau a cikin kamfanin ku.

Hakanan, watakila za a ji ku yana magana a wani taron kuma ku sami tayin aiki daga wani kamfani daban. Masu magana mai kyau suna da wuya a samu kuma ana yaba su sosai a yawancin wuraren aiki.

5. Dama ga masu zaman kansu

Rubutun maganganun magana ba kawai za su yi amfani ba idan kuna aiki don wani, har ma idan kuna aiki da kanku. Zai iya samun sabbin damammaki ta hanyar sabbin abokan ciniki.

Misali, idan kai mai magana ne mai motsa rai, ana biya ka idan ka ba da jawabi a wani taron. Idan an rubuta muku jawabai za ku iya aika samfuran jawabai zuwa ga abokan cinikin da za su iya samun fahimtar yadda maganganunku suke. Har ila yau, idan sun yi farin ciki da aikinku, za su iya ba ku shawara ga abokin aiki ta hanyar tura musu jawabin ku. Zai fi dacewa a gare ku don yada ra'ayin ku kuma ku sami aiki lokacin da aka rubuta jawabin ku.

Har ila yau, za ku iya rubuta shi, za a iya sake yin amfani da jawabin ku, alal misali, a matsayin kayan haɓakawa, ma'ana yana iya zama kyakkyawan tushe mai ɗorewa na ingantaccen talla. Domin, gaskiyar magana ita ce, kun yi aiki tuƙuru don shirya jawabin ku don zaburar da masu sauraron ku. Me ya sa ba za ku yi amfani da shi ba? Ajiye lokacinka kuma sake mafani da abun ciki da ka riga ƙirƙira.

Idan kun yi la'akari da sanya jawabinku a kan gidan yanar gizonku, kuna iya inganta martabar shafin akan Google kuma hakan na iya haifar da ƙarin zirga-zirga. Taken, tags har ma da bayanin fayil ɗin mai jiwuwa ko bidiyo zai taimaka tare da SEO, amma ba za su taɓa yin aiki mai kyau kamar duk kwafin jawabin ba. Idan kuna son ƙara yawan baƙi zuwa gidan yanar gizonku, rubutun magana shine hanyar da zaku bi.

Mai taken 44

Kamar yadda kake gani, akwai dalilai da yawa da ya sa rubutaccen rikodin ya zama abu mai mahimmanci. Me zai hana ka gwada shi ka gano shi da kanka?

Abin da kuke buƙatar kiyayewa

  • Ya kamata na'urar rikodi ta kasance mai inganci. Idan kana yin rikodi da wayarka, yana da kyau a yi amfani da makirufo mai haɗawa, waje.
  • Na'urar rikodi yakamata ta kasance kusa da lasifikar tare da ƙaramin tsangwama.
  • Sanar da masu sauraro game da adireshin gidan yanar gizon inda za su iya samun jawabin daga baya.
  • Zaɓi amintaccen mai bada sabis na rubutu. Gglot yana ba da sabis na kwafi mai sarrafa kansa.

Don haka, ta yaya zan iya samun rubutu ta atomatik?

Ta hanyar rubuta jawabai masu mahimmanci, zaku iya haɓaka ƙwarewar magana da jama'a, amma kuma tana iya taimaka muku haɓaka kasuwancin ku. Tare da fasahar yau da ake rubuta mahimman jawaban ku ba su taɓa yin sauƙi ba. Zaɓi Gglot! Gabaɗayan aiwatar da kwafi na atomatik abu ne mai sauqi qwarai.

Da farko, kuna buƙatar zuwa shafinmu, danna gwada Gglot kuma ƙirƙirar asusu ta imel ɗinku. Bayan haka sai kawai ka loda jawabinka ka mika shi. Hakanan, muna da editan gani wanda ke ba ku damar yin gyare-gyare na ainihin lokaci. A ƙarshe kawai kuna buƙatar fitar da shirye-shiryen da aka shirya a cikin tsarin zaɓin da kuka zaɓa kuma ana yin rubutun magana ta atomatik.