Ya kai 250k masu amfani-Koyi
don gina tushen mai amfani da ku🚀

Hey abokai! 🦄
Ina matukar farin cikin raba game da wannan babban ci gaba akan gidan yanar gizon mu! Gidan yanar gizon mu na rubutun Gglot.com yanzu yana da masu amfani 250k. Babu shakka tsarin bai kasance mai sauƙi ba kuma tsarin isa ga wannan matakin ya kasance mai wahala. A cikin wannan sakon, zan nuna muku yadda za ku iya yin hakan kuma.

Ga labarinmu. 🥂

Haɓaka samfuran yana da wahala, musamman don gidan yanar gizon kan layi. Misali, bincike mai sauri akan Google don "sabis na fassara" yanzu zai ba ku dubban sakamako. Kamar kowane kamfani na farawa, mun fara da rajista na 0 kuma mun gina hanyarmu zuwa can. A koyaushe mun ga masana tallace-tallace, masu haɓaka software da fara ƙwararru cikin sauƙin gina masu sauraron su saboda amincin su da ƙwarewar su kafin ƙirƙirar kamfani mai farawa. Na san wahalar gina masu sauraro daga karce idan ba ku san abin da kuke yi ba. Amma bayan gano hanyara don ƙirƙirar abun ciki mafi kyau, samun ƙarin haske, mafi kyawun ƙirar gidan yanar gizo, da samar da ƙarin ƙima ga masu biyan kuɗin mu, masu amfani da haɗin gwiwarmu sun haɓaka. Ni da membobin ƙungiyar da yawa sunyi aiki tuƙuru don ƙirƙirar shafin gida mai jan hankali don rukunin yanar gizon (ciki har da nunin raye-raye) wanda zai iya haifar da tattaunawa. Mun kuma kafa f5bot.com don saka idanu akan Reddit da sauran taron tattaunawa don mahimman kalmomi masu alaƙa da aikina. Kawai idan zan iya tsalle cikin jujjuyawa kuma in ba da taimako.

Me muke aiki akai? 🤔

Mu kayan aikin fassara ne na atomatik da ke taimaka wa 'yan kasuwa masu tasowa (ko in ce solopreneurs lol) fadada gidajen yanar gizon su zuwa yaruka da yawa kuma su sami ƙarin kasuwar kasuwa a duniya. Don bayanin ku, an gina rukunin yanar gizon mu akan WordPress wanda shine dandamalin rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo na kyauta kuma ana amfani dashi ta hanyar ConveyThis.com , kayan aikin mu na gida wanda ke ba da damar dubban mutane su fassara / gano wuraren yanar gizon su da shagunan su.

Manufarmu ita ce mu taimaka wa ’yan kasuwa su yi nasara. Manufarmu ita ce gina ingantaccen tsarin fassarar inji a duniya. Manufarmu ita ce sanya tsarin sarrafa gidan yanar gizon ya zama mai sauƙi tare da amincewa, bayyana gaskiya, sabbin abubuwa, inganci, sauƙi, da sauƙin amfani.

Nasarar dare tana ɗaukar shekaru. Aaron Patzer, wanda ya kafa Mint, sanannen kayan aikin sarrafa kuɗi, ya taɓa cewa, “Lokacin da na fara ƙirƙirar Mint, na ɗauki wata hanya ta dabam. Tabbatar da ra'ayin ku> ƙirƙirar samfuri> gina ƙungiyar da ta dace> tara kuɗi. Wannan ita ce hanyar da na kirkiro.”

Hakazalika, yayin da Gglot ya ci gaba da haɓakawa, ƙungiyarmu ta koyi cewa don samun nasara, da farko kuna buƙatar samun samfuri mai girma. Hanya daya tilo da za a gina shi ita ce a samu mutane da yawa gwargwadon yiwuwa su gwada shi da farko. Don haka a yanzu, muna mai da hankali kan samun rukunin masu amfani na gaba a cikin jirgin tare da tabbatar da cewa komai ya ishe su, sannan za su dawo. Tunanin ba komai, kisa ne ke da muhimmanci. Ba abin mamaki ba ne don samun ra'ayi, duk game da aiwatar da wannan ra'ayi ne. Ko dai kana da kyakkyawan tunani kuma kana ɗaya daga cikin mutane ɗaya tilo a duniya waɗanda za su iya yin hakan, ko kuma kana da kyakkyawar ra'ayi kuma dole ne ka zama mafi kyawun zartar da wannan ra'ayin.

To, yaya Gglot ya yi? 💯

Don gina tallace-tallacen ci gaban tushen bayanai, mun ɗauki shafi daga tsarin fitaccen ɗan kasuwa Noah Kagan kuma mun yi amfani da matakai biyar don ƙirƙirar hanyar samun nasara.

Saita bayyanannun manufa. Maƙasudin tallan tallace-tallace da za a iya aunawa su ne mafi mahimmancin ɓangaren kowane dabarun tallan. Tun farkon ƙirƙirar Gglot a cikin 2020, mun saita ƙananan manufofi da yawa dangane da samfuran mu na baya (Masu Fassarar Doc da Bayar da Wannan).

Saita bayyanan lokaci kuma saita ranar ƙarshe don burin ku. Zaɓi tsarin lokaci don bin diddigin manufofin ku. Idan ba tare da tsarin lokaci ba, babu haske. Duk wani aiki mai nasara yana buƙatar samun tabbataccen ranar ƙarshe, wanda ko ta yaya ke motsa ƙungiyar don ƙirƙira. Manajan aikin yakamata ya iya fahimta sosai idan kun kasance akan ko bayan manufa a kowane lokaci. Misali, don isa ga masu amfani 100,000 a cikin watanni 6. Manufar Gglot da aka saita yayin inganta ƙirar gidan yanar gizo shine a gama ƙirar gidan yanar gizon kuma a fitar da shi cikin mako guda.

Bincika samfurin ku kuma bincika shi sosai don nemo madaidaicin dandamali don talla. A wannan zamanin na manyan bayanai, akwai dandamalin kafofin watsa labarun marasa adadi da masu sauraro daban-daban. Gglot ya buɗe asusun Reddit, Twitter da Youtube, kuma shirye-shirye na gaba don inganta haɓaka injin bincike da sanya ƙarin tallace-tallace akan Google. Sauran shahararrun tashoshi na tallace-tallace sun haɗa da: Tallace-tallacen neman Apple, tallan tallan tallan tallace-tallace da tallan bidiyo na YouTube. Lokacin da kake gano inda abokan cinikin ku ke ciyar da "lokacin kyauta", zaku iya saduwa da su a can.

Zana kayan tallan ku bisa samfurin ku. Ga kowane dandamali na kafofin watsa labaru, ƙungiyar tana buƙatar saita bayyanannun manufa. Yana da mahimmanci a sami dabaru da dabaru daban-daban na tallace-tallace don kowane dandamali, ya danganta da halaye daban-daban na masu sauraro da ke kallon abubuwan da kuka aiko. Duk tashoshi ba iri ɗaya ba ne kuma ba za su ba da sakamako iri ɗaya ba. Misali, Ina buƙatar masu biyan kuɗi 50k daga tallan Youtube a cikin watanni 6.

Auna ci gaban ku. Auna da bibiyar ma'auni mafi mahimmanci. Wannan shine abu mafi mahimmanci da za ku iya yi don tabbatar da cewa kuna kan hanya don cimma burin ku. Wannan shi ne abin da ke raba tallace-tallacen ci gaba da duk sauran nau'ikan tallace-tallace: bayanan da aka sarrafa. Kayan aiki ne mai inganci, kuma yin haka akai-akai yana ba ku damar aunawa da maimaitawa don cimma burin ku cikin sauri.

Inganta Injin Bincike 🎉

Ba wai kawai ba, kuna iya inganta zirga-zirgar gidan yanar gizon ku ta hanyar inganta injin bincike. Idan kun dogara ga mutanen da ke samun ku ta hanyar binciken Google, haɓaka injin bincike (SEO) yana buƙatar kasancewa a saman jerin fifikonku don samar da jagora ga kasuwancin ku. Bincike ya nuna cewa manyan sakamako akan Google suna da damar dannawa kashi 33%. Wannan yana nufin cewa idan ba kai na ɗaya ba ne a shafin, kuna rasa kashi uku na yuwuwar zirga-zirga.

Haɓaka haɓaka injin binciken ku kasuwanci ne mai banƙyama kuma wani lokacin yana buƙatar ku yi wasa tare da Google, wanda yake kama da farfesa wanda ke ba ɗalibai maki bisa mahimman kalmomin da ke cikin amsoshinsu. Wannan shine lokacin da zaku buƙaci amfani da dabarun kalma. Gane da ƙaddamar da takamaiman jumlar kalmomi don kowane shafin abun ciki mai iko akan rukunin yanar gizon ku. Idan aka yi la’akari da yadda masu amfani da mu za su iya nemo takamaiman shafi ta amfani da sharuɗɗan bincike daban-daban, Gglot yana da jumlar kalmomi da yawa kamar fassarar sauti, janareta na subtitle, sabis na fassara, taken bidiyo, kwafin bidiyo, da sauransu. Domin sanya manyan kalmomin kalmomi da yawa akan rukunin yanar gizonmu. mun ƙirƙiri shafin kayan aiki tare da keɓan shafin don kowane jumlar kalma da muka sanya.

Dangane da inganta abun ciki na yanar gizo, Ina ba da shawarar cewa kar ku manta da yin amfani da ƙarfin hali, rubutun rubutu da sauran alamun girmamawa don haskaka waɗannan jumlar kalmomin cikin shafukan yanar gizonku - amma kada ku wuce gona da iri. Hakanan, sabunta abubuwan ku akai-akai. Abubuwan da aka sabunta akai-akai ana ɗaukar ɗaya daga cikin mafi kyawun alamun dacewar gidan yanar gizon. Yi bitar abun cikin ku akan jadawalin da aka saita (misali mako-mako ko kowane wata), samar da ingantaccen abun ciki da sabunta shi idan an buƙata.

Lokacin zama wani muhimmin al'amari ne wanda ke shafar SEO. Wannan yana da alaƙa da adadin lokacin da mutane ke kashewa akan rukunin yanar gizonku duk lokacin da suka ziyarta. Idan rukunin yanar gizonku yana da sabbin bayanai, masu ban sha'awa ko labarai masu dacewa, zai kiyaye baƙi a shafukanku ya daɗe kuma yana ƙara lokacin zaman ku. A kan Gglot's blog, samun ƙarin abun ciki mai ɗauke da jumlar kalmomi, wannan hanyar tana inganta martabar injin binciken mu. Abubuwan da ke cikin gidan yanar gizon mu sun haɗa da taƙaitaccen sabuntawa akan takamaiman batutuwa kamar yadda ake kwafin bidiyo, yin rikodin sauti, ƙara juzu'i da fassarorin bidiyo, da sauransu. Blogs kayan aiki ne masu kyau don tsara jagora kuma suna iya taimaka muku yin hulɗa tare da maziyartan gidan yanar gizon ku.

Yau Gglot shine: 🥳

• $252,000 a cikin ARR
• Haɓaka 10% MoM,
• Masu haɗin yanar gizon 50+: WordPress, Shopify, Wix, da sauransu.
• 100,000,000+ kalmomi da aka fassara
• 350,000,000+ hade ra'ayoyin shafi

Wannan shine labarin Gglot kuma ina fatan labarinmu zai ba ku kwarin gwiwa ta wata hanya. Talla ba faɗuwa ce kawai da ba da daɗewa ba za ta shuɗe; akasin haka, wani abu ne da gidan yanar gizon ku ke buƙatar mayar da hankali kan yanzu da kuma nan gaba. Sanya burin ku kuma saka idanu akan sakamakon ku. Marathon ne, yaƙin yau da kullun, kuma aiki tuƙuru yana samun riba. Yakamata koyaushe kuyi imani da samfuran ku. Kuma idan kuna da wasu tambayoyi, Ina so in ji game da shi a cikin sharhin!