Hankali Daga Rubutun Kiran taro

Hanyoyi 5 da zaku iya samu daga kwafin kiran taro

Kiran taro wani muhimmin al'amari ne na gudanar da harkokin kasuwanci na zamani. Idan kun shirya kiran tarho na tsohuwar makaranta wanda kuke magana da mutane da yawa a lokaci guda kuna da zaɓi biyu: za ku iya ba da damar ƙungiyar da aka kira ta shiga yayin kiran ko kuma kuna iya saita taron don ƙungiyar da ake kira kawai. yana sauraron kiran kuma ya kasa magana. Wani lokaci ana kiran kiran taron ATC (taron tarho na sauti). Za a iya tsara kiran taro ta yadda mai kiran ya kira sauran mahalarta kuma ya ƙara su cikin kiran; duk da haka, mahalarta yawanci suna iya yin kira a cikin taron suna kiran kansu ta hanyar buga lambar wayar da ke haɗuwa da "gadar taro," wanda shine nau'in kayan aiki na musamman wanda ke haɗa layin tarho.

Kamfanoni galibi suna amfani da ƙwararrun mai bada sabis wanda ke kula da gadar taro, ko wanda ke ba da lambobin waya da lambobin PIN waɗanda mahalarta suke bugawa don samun damar taron ko kiran taro. Waɗannan masu ba da sabis galibi suna iya yin kira ga mahalarta, haɗa su don kira da gabatar da su ga ɓangarori waɗanda ke kan layi.
A yau, akwai shirye-shirye iri-iri da za a iya amfani da su don kafa taro a kan layi, amma taron tarho ya zama ruwan dare gama gari.

A kowane hali, kiran tarho na taro muhimmin al'amari ne na kasuwancin ku. Idan kuna da gaske game da haɓaka harkokin kasuwancin ku, yakamata kuyi la'akari da ɗaukar ƙarin mataki da yin rikodin kiran taronku da canza su zuwa rubutattun kalmomi. Bayan haka zaku iya amfani da abun ciki don tunani na gaba lokacin da wani aiki mai wahala ya faru.

Masu gudanarwa na farawa suna buƙatar nemo da amfani da ingantattun hanyoyin rubutun kiran taro. Dalilin da ya sa? Ta hanyar rubutattun kalmomi ne aka fi fitar da ra'ayoyin haduwa da duba su. Hakanan, ana amfani da shi don ingantattun wasiƙun kasuwanci da haɓakawa.

Rubuta kowane zance yayin taro yana da matukar muhimmanci. A matsayinka na manajan kamfani, ba lallai ne ka haɓaka ingancin kwafin kiranka kawai ba, kana buƙatar gano ingantattun hanyoyin yada waɗannan kalmomin ga wakilanka da haɓaka ayyukan kamfanin ku. Wannan labarin yana gabatar da fa'idodi guda biyar na rubutun kiran taro.

Rubutun kiran taro: fahimta 5 da fa'idodi ga manajojin kasuwanci

Wadannan su ne rago biyar na ilimi kan yuwuwar fa'idodin rubutun kiran taro.

Daraktocin farawa da ƙwararrun kuɗi na iya amfani da waɗannan shawarwari don haɓaka ribarsu. Zai taimaka tare da haɓaka sadaukarwar abokin ciniki da haɓaka kasuwancin su.

Hankali #1: Rubutun kiran taro yana ba ku damar samun damar yin amfani da bayanan ku

Yadda ake samun dama ga duk kiran taron ku? Abu ne mai sauƙi a sami tsawon mintuna 60 na kiran taro akan wayar tarho wanda ke ɓoye komai game da kasuwancin ku. Koyaya, samun damar wannan bayanan a cikin takarda ɗaya yana da wahala. Ko mafi muni, ta yaya za ku sami hanyoyin raba wannan bayanan ga ma'aikaci ta hanyar imel ko abokin tarayya ta hanyar manzo LinkedIn?

Ya kamata ku nemo tsarin da zai rubuta kiran taro ta atomatik. Mafi kyawun tsarin yakamata ya haɗa da kayan aikin kwafi ta atomatik. Duk abin da aka yi la'akari da shi, janareta kwafin kan layi Gglot shine mafi kyawun zaɓinku. Software yana kunna AI kuma yana rubuta kiran wayar ku mai jiwuwa zuwa rubutattun kalmomi. Hakanan zaka iya canza wancan rikodin tushen rubutu zuwa PDF kuma aika shi zuwa abokan hulɗa ta imel. Menene ƙari, tsarin Gglot yana da sauri, daidai, kuma mai araha don amfani. A $10.90 a minti daya, ana iya samun damar gaske ga kowa da kowa. A saman wancan, farkon mintuna 30 kyauta ne.

Lokacin da kuka yi rajista ga tsarin Gglot, ba za ku damu da yadda ake rubuta kiran taron ku ba don haka kuna iya ninka riba da yawan amfanin ku. Hakanan, zaku sami ƙarin damar mai da hankali kan wasu mahimman ayyuka masu alaƙa da kasuwanci.

Hankali #2: Tare da rubutun kiran taro, zaku iya rubuta tunani da ra'ayoyin da ba a kula da su ba

Ba za ku iya kama kowace magana, kowace kalma, da kowace jimla a cikin kiran wayar ku ba.

Idan kuna buƙatar bayar da rahoton kowane ɗan tattaunawa a cikin kiran wayarku, rubuta waccan kiran yana da mahimmanci. Hanya mafi kyau don yin shi yana da ɗan wahala duk da haka. Kuna buƙatar ba da gudummawa mai yawa na dogon lokaci don sauraron rikodin sauti. Sannan kana buƙatar maida wannan abun cikin sautin zuwa rubutattun kalmomi, juyawa da tura sautin don tabbatar da cewa baka rasa kalma ɗaya ba.

Sau ɗaya kuma, ko da kun yi amfani da taimakon rubutun dijital za ku iya ruɗewa da takaici saboda mafi girman ɓangaren da ake cewa "rufin dijital" ba abin dogaro ba ne. Muna ba da shawarar ku fitar da aikin zuwa sabis na kwafin abin dogaro wanda zai iya yin aikin yadda ya kamata. Lokacin neman ingantaccen janareta na kwafi, bai kamata ku nemi mafi arha kawai ba. Misali, yawancin kamfanoni suna la'akari da yin amfani da Google Voice Typing, kayan aiki da ke da kyauta don amfani, amma matsalar wannan kayan aikin buga muryar ita ce ba ta atomatik kamar sauran software na rubutun yanar gizo ba. Don haka, shirin Buga Muryar Google kayan aiki ne mai cin lokaci sosai. Mafi kyawun faren ku shine saka hannun jari a cikin kayan aikin rubutu na zamani wanda zai iya haɓaka saurin ku kuma zai cece ku lokaci mai daraja mai yawa.

Mai taken 28

Hankali #3: Rubutun kira yana ba da dama don ingantaccen ginin ƙungiya

Aikin ku a matsayin Shugaba yana buƙatar ku gabatar da tsarin da zai sauƙaƙa ayyukanku.

Misali, zaku iya samun kiran taro mai zurfi wanda yayi cikakken bayani akan komai. Ko ta yaya, ba za ku taɓa tabbatar da cewa ƙungiyar ku ta kama kowace kalma da kuke son haddace ba. Anan rubutun kiran taro ya shigo cikin wasa. Rubutun kiran waya zai ba da tabbacin cewa duk mahalartanku sun sami nau'in rubutu na kiran. Yana iya zama a cikin Kalma ko tsarin PDF. Mahalarta za su iya yin la'akari da shi lokacin da suke buƙata kuma za su iya bin sa ba tare da matsala ba. Yin amfani da sabis na rubutun ba kawai yana taimaka wa membobin ƙungiyar ku samun bayanai ba, yana kuma taimaka musu wajen riƙewa da tunawa da waɗannan tattaunawa da gina ƙungiyar ku, saboda saƙon saƙo da ingancin bayanan shine tushen ginin ƙungiya.

Hankali #4: Dama don ci gaban kasuwanci

Rubutun kiran taro abu ne mai mahimmanci don haɓaka kasuwancin ku. Me yasa?

Tunda yana taimakawa tare da yin rikodin tarurrukanku da tattaunawar kasuwanci, yana ceton ku lokaci da kuɗi. Kiran taro yana rage farashin tafiya. Ka yi tunani game da shi. Yi ƙoƙarin kada ku tura sabbin wakilai don tafiya wani wuri kuma su sami horo. Kuna iya gabatar da kwas na koyarwa akan kiran taro. Kuna iya rubuta kiran bayan haka, kuma ku aika kwafin zuwa ma'aikacin ku ta hanyar imel ko aikace-aikacen saƙon gaggawa.

Kayan aikin kwafin dijital kamar Gglot suna ba da sabis na kwafin kiran taro don saitin abokan ciniki daban-daban. Misali, kayan aikin kwafi na tushen gidan yanar gizo yana ba da sabis na kwafin kiran taro waɗanda suka dace da:

  • tarurruka na yau da kullum;
  • zaman horo;
  • gabatarwar tallace-tallace;
  • tattaunawar abokin ciniki-abokin ciniki da sauransu.

Da zarar an shirya fayil ɗin ku, toshe shi cikin tsarin Gglot. Sa'an nan, a cikin dakika, fayil ɗin taron odiyo zai zama ta atomatik zuwa nau'i na rubutu. Sannan zaku iya raba shi tare da masu saka hannun jari ko ma'aikatan ku ko sake dawo da shi kuma ku rarraba shi ga ƴan kwangilar ku masu zaman kansu akan kafofin watsa labarun.

Hankali #5: Ingantacciyar tallafin abokin ciniki

Ɗaya daga cikin abubuwan farko da ke damun kamfanonin dijital a koyaushe shine bayar da mafi kyawun taimako ga abokan cinikin su. Tabbas, zaku iya ba da babban goyon bayan abokin ciniki lokacin da kuke da ingantaccen tsarin tarho na kasuwanci kamar kiran taro, kuma zaku inganta har ma idan kun fara rubuta waɗannan kiran. Kusan kashi 46 na abokan ciniki suna bayyana lokacin da suke buƙatar yin buƙatu, sun fi son yin magana da ƙwararrun tallafin abokin ciniki, Rahoton Ring Central. Musamman lokacin da akwai matsaloli masu wahala, misali, jayayya akan caji.

A matsayin mai sarrafa kamfani, kuna buƙatar cim ma ingantaccen tallafin abokin ciniki. Menene ƙari, kuna buƙatar farawa ta hanyar rarraba takamaiman bayanai da bayanai daga taronku da kiran tarho.

Tare da waɗannan layukan, rubuta kiran waya yana da mahimmanci a cikin waɗannan ƙoƙarin. Babbar hanyar da za a cim ma babban rubutun kiran waya ita ce tabbatar da cewa kuna da ingantaccen sautin rikodi. Na gaba, yakamata ku nemo hanyoyin canza rikodin sautin zuwa rubutu. Yin hakan zai ba ku damar bincika korafe-korafen abokin cinikin ku kuma ku haskaka ra'ayoyin. Wannan yana da mahimmanci ga ayyukanku. Rubutun tushen rubutu ya fi ƙarfi da sauƙin fahimta akan kowane nau'in abun ciki, kuma sanya albarkatu a ciki shine mafificin madadin.