Mafi kyawun Software Rubutun Bidiyo

Software na rubutun bidiyo

Idan kai mai shirya abun ciki ne na bidiyo, yanayi da yawa na iya tasowa wanda zai kasance da amfani sosai a gare ka ka sami kwafin duk abin da aka faɗa a cikin bidiyonka. Akwai dalilai da yawa da ya sa hakan na iya zama haka, alal misali kana buƙatar rubutawa don sa abun cikin ku ya isa ga masu amfani da nakasa, ko kuna son ƙara hangen nesa na kan layi (masu binciken injin bincike kawai suna gane rubutu a rubuce), ko kuna son samun kwafi a hannunka don ku iya kwafa da liƙa mafi yawan abubuwan tunawa na bidiyon zuwa hanyoyin sadarwar ku. Ko menene dalili, koyaushe yana da kyau a ƙara rubutu zuwa abubuwan bidiyo na kan layi, amma wannan yana da sauƙin faɗi fiye da yi idan kuna son yin shi da kanku, da hannu. Rubutun da hannu yana buƙatar lokaci mai yawa da haƙuri, kuna buƙatar farawa da dakatar da rikodin akai-akai, saurara da kyau kuma rubuta duk abin da aka faɗi. Yana iya ɗaukar ku fiye da lokaci fiye da yadda kuke zato, kuma wannan lokaci mai mahimmanci zai iya zama mafi kyawun ciyarwa akan wani abu dabam, kamar ƙirƙirar ƙarin abun ciki na bidiyo da kasancewa mai ƙirƙira. Akwai ingantattun hanyoyin magance wannan matsalar, kuma sun haɗa da fitar da aikin zuwa amintattun masu ba da sabis na kwafi ko wasu shirye-shirye na atomatik don rubutawa. A cikin wannan labarin za mu gabatar da zaɓuɓɓuka daban-daban waɗanda za su iya amfani da ku sosai, kuma mu hanzarta aiwatar da rubutun gaba ɗaya, ta yadda za ku iya mai da hankali kan ƙarin ayyuka masu mahimmanci.

Gabaɗaya, idan ya zo ga rubutun sauti ko abun ciki na bidiyo, dole ne ku zaɓi tsakanin rubutun hannu da rubutun na'ura. Rubutun na'ura ya samo asali da yawa a cikin shekarun da suka gabata, kuma wasu shirye-shirye na ci gaba suna amfani da fasaha mai mahimmanci kamar hanyoyin sadarwa na jijiyoyi, ilmantarwa mai zurfi da algorithms masu tasowa waɗanda ke koyon sabon abu tare da kowane rubutu da kuma gyara rubutun, don haka sannu a hankali sun zama abin dogara. , amma har yanzu da sauran damar ingantawa. Wasu matsalolin na iya faruwa har yanzu waɗanda ke sa yin rubutu ta atomatik kusan ba zai yiwu ba. Misali, idan mutane da yawa suna magana (musamman a lokaci guda), idan rikodin bai bayyana ba, idan akwai surutu na baya da sauransu. Ingancin rubutun da aka sarrafa ta atomatik ya dogara sosai akan ingancin abun ciki na tushen, kuma na'urar ba za ta taɓa yin kyau sosai wajen gane wasu kalmomi ba idan akwai rikicewar sauti da yawa, ko kuma idan akwai wani nau'in rashin fahimta na ma'anar, wanda zai iya faruwa idan wasu masu iya magana suna magana da wani ɗan ƙarami daban-daban, ko kuma suna amfani da wasu ƙazamin kalmomi. Haka nan akwai matsala da kalmomin da ba su da wata ma'ana ta musamman, kamar maganganun gefe ko kalmomin cikawa, kamar "erms" da "uhs", wanda zai iya sa na'ura ta yi tunanin cewa wani abu ya faru. Rubutun na'ura kusan koyaushe zai rubuta komai akan darajar fuska, kuma sakamakon ƙarshe na iya zama lafiya idan ingancin sautin daidai yake. Amma duk da haka, a mafi yawan lokuta ana buƙatar gyara rubutun ƙarshe don guje wa rikicewar allura da sa rubutun ya zama abin karantawa. A gefe guda, lokacin da ƙwararrun ɗan adam ke yin rubutun, da alama rubutun zai fi dacewa tunda mutane suna da ikon tantance ma'anar ba tare da mahallin ba. Wannan yana da mahimmanci idan ya zo ga wasu takamaiman abun ciki, inda ake amfani da takamaiman kalmomi. Kwararren ƙwararren kwafi zai iya gane abin da aka faɗa bisa ga gogewar da suka yi a baya, kuma ya tsara abin da ke da mahimmanci da abin da ba shi da kyau.

A cikin wannan labarin, za mu ba ku wasu shawarwari game da kwafin rubutu da waɗanne software da sabis na kwafin su ke wajen. Muna fatan bayan karanta wannan rubutu za ku iya samun hanyar rubutawa wacce ta fi dacewa da takamaiman buƙatun ku.

Idan kuna neman mafita mai sauri don sauƙaƙe fassarar sauti ko abun cikin bidiyo, kuma ba ku da kuɗi da yawa a hannunku don wannan sabis ɗin, za mu ambaci wasu shirye-shirye na kan layi, ƙa'idodi da kayan aikin da ke da 'yanci don amfani da su. . Amma akwai wani abu mai mahimmanci don tunawa a nan, wanda za ku iya tsammani da kanku, kuma wanda ake sa ran. Software na kyauta gabaɗaya ba daidai bane kamar wanda dole ne ku biya. Don haka, yi amfani da waɗannan ayyukan tare da ɗan taka tsantsan. Wataƙila idan kuna buƙatar rubuta wani abu mai mahimmanci, software na kyauta bai kamata ya zama zaɓinku na farko ba. Akwai kayan aikin kan layi da yawa kyauta waɗanda za su iya kwafin fayil ɗin sauti ko bidiyo. Tun da ba su da rikitarwa da ci gaba, za su rubuta kalmar fayil ɗin ku zuwa kalma. Wannan na iya haifar da sakamako mai kyau a wasu lokuta, lokacin da sautin sauti ko bidiyo ɗinku yana da inganci mai kyau, amma abin da ya biyo baya shine, kamar yadda muka ambata, yakamata a gyara rubutun bayan an rubuta. Rubutun Magana, Mai magana da Magana da Bayanan Magana kayan aiki ne waɗanda suka cancanci ambaton su a cikin wannan mahallin. Google Docs kuma yana da zaɓi mai ban sha'awa. Idan ka je menu na Kayan aiki kuma ka danna Buga murya za ka iya canza kalmar magana zuwa rubutu. Wannan wani lokacin yana da amfani sosai kuma ya kamata ku gwada shi, idan ba ku yi ba tukuna. Wannan yana aiki daidai da kayan aikin da aka ambata a sama, amma ingancin zai iya zama mafi kyau, tunda muna magana ne game da Google anan. Kuna iya amfani da Buga Murya a wasu yanayi lokacin bugawa ba zaɓi bane a gare ku, amma dole ne ku yi hankali don yin magana a sarari, guje wa manyan lafuzza kuma dole ne ku tabbatar da cewa babu hayaniyar bayan fage wanda zai iya shafar ingancin shigarwar.

Mai taken 73

Idan waɗannan kayan aikin kyauta ba su isa su rufe takamaiman buƙatun rubutun ku ba, zaku iya gwada wasu ƙarin shirye-shirye, kayan aiki da ƙa'idodi, waɗanda ke buƙatar ɗan diyya na kuɗi daga ƙarshen ku, a wasu kalmomi, shirye-shirye, ƙa'idodi da kayan aikin ba kyauta ba ne, amma dole ne ku biya don amfani da su. Wasu za su ba ku ko da yiwuwar gwaji na kyauta, don haka za ku iya fara gwada shi don ganin ko ya dace da ku. Software da aka biya yawanci za su ba da kwafin mafi inganci, tare da ƙarin daidaito da daidaito. Sakamakon na iya bambanta, ya danganta da ingancin shirin, kuma ba shakka, ingancin fayil ɗin tushen. Don mafi girman yiwuwar kwafin rubutu, har yanzu babu mafi kyawun madadin rubutun da ƙwararren ɗan adam ya yi. Koyaya, ayyuka na atomatik waɗanda suka dogara akan software da ke amfani da hankali na wucin gadi da zurfin ilmantarwa na iya samun amfaninsu, musamman ga mutanen da suke buƙatar rubuta rubutunsu cikin sauri.

Gglot

Gglot yana ɗaya daga cikin na zamani idan ana maganar rubutu, riga mai ingantacciyar mai ba da sabis na kwafi wanda ke kwafin fayilolin odiyo ko bidiyo ta nau'i-nau'i da yawa. A ƙarshe, za ku iya samun fassarar sauti ko bidiyoyin ku cikin sauri, tare da daidaito da daidaito, kuma kuna iya dogara ga cikakken sirri idan ana maganar fayiloli masu mahimmanci tunda yarjejeniyar NDA ta rufe hakan. Yana da sauƙi don amfani kuma yana ba da sabis na inganci don gaskiya, farashi mai sauƙi. Gglot yana ba da sabis na rubutu na tushen ɗan adam da na inji.

Ayyukan rubutun da ƙwararrun ɗan adam ke yi zai ɗauki ɗan lokaci fiye da kwafin na'ura. Amma duk da haka, ƙwararrun masu rubutawa suna aiki da sauri kuma duk da cewa ba za su iya yin sauri kamar na'urori ba, suna iya ba ku lokaci fiye da karɓuwa. Tunda ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƴan Adam ne ke yin waɗancan kwafin, daidaito yana da kyau da gaske (99%). Wannan shine mafi kyawun zaɓi a gare ku lokacin da kuke hulɗa da mahimman rubuce-rubuce waɗanda zaku nuna wa abokan cinikin ku. Suna tsada kaɗan fiye da sabis na kwafi na tushen injin, amma idan inganci shine abin da kuke nema, wannan shine mafi kyawun zaɓinku. Lokacin da aka gama rubutun ku za ku iya sauke shi daga gidan yanar gizon mu kawai. Kafin haka kuna da zaɓi don gyara takaddar idan an buƙata.

A Gglot akwai kuma zaɓi don sabis ɗin kwafi mai sarrafa kansa. Za a adana fayilolinku kuma za ku sami rubuta su cikin ɗan gajeren lokaci. Matsakaicin daidaito ya yi ƙasa da na tushen rubutun ɗan adam amma har yanzu kuna iya karɓar inganci 90%. Wannan na iya zama da amfani sosai lokacin da kuke ma'amala da latsawa lokacin ƙarshe, kuma kuna buƙatar samun kwafin da wuri-wuri.

Mai taken 91

Jigogi

Temi kuma mai bada sabis ne na rubutu mai ban sha'awa kuma yana amfani da software na tantance magana. Wannan shine dalilin da ya sa ingancin fayil ɗin mai jiwuwa ko bidiyo ya kamata ya yi kyau sosai idan kun yanke shawarar amfani da shi. In ba haka ba, sakamakon ƙarshe ba zai zama mai gamsarwa ba. Koyaya, idan saurin shine fifikonku, wannan mai bada shima zai iya zama da amfani.

Bayani

Idan kai mahaliccin podcast ne zaka iya la'akari da amfani da Siffar. Yana da gaske mai amfani-friendly kayan aiki don gyara audio fayiloli. Wannan yana da amfani idan kuna buƙatar gyara abubuwanku kafin bugawa, don ƙara yawan karantawa, saurare, ko kuma idan kuna buƙatar yanke wasu sassan da ba a buƙata. Hakanan yana ba da sabis na rubutu na atomatik da na ɗan adam.

A Gglot, farashin mu shine mafi ƙanƙanta a cikin masana'antar tare da ingantaccen rubutu mai inganci. Gwada wannan a yau!